(~WELCOME TO DHKD4~)
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

bâng khuâng!

4 posters

Go down

bâng khuâng! Empty bâng khuâng!

Bài gửi  anh.maria Sat Sep 04, 2010 10:15 am

^.^ chào mọi người ! em là thành viên xe số 2 đây!
tour kết thúc ùi, em thấy lưu luyến quá xá. thật sự lúc đi em chẳng có tẹo cảm giác gì hết,vậy mà sau khi trải qua rùi em bâng khuâng dữ dội. em học được nhiều thứ lém các pác ah! mỗi nơi em đi qua, dù ít dù nhiều em cũng thấy nhớ. đúng là cảm giác kỳ cục quá. em về nhà nghỉ lễ 2.9 xem lại mấy cái card chôm được khi lang thang xin xỏ ở mấy cái hotel đã đi qua. hichic, nhớ! bâng khuâng! Icon_cry
đi cùng mọi người 12 ngày, dường như có nhìu thứ thay đổi quá. có những khoảng cách được xích lại gần nhau, cũng có những khoảng cách vô tình chạy xa tít tắp. em giữ lại nhìu kỷ niệm cười ra nước mắt, gom lại được nhìu thứ kinh nghiệm tình củm thỉnh giáo được từ mấy bà cô cùng phòng. hehe, bọn chúng bít nhìu, uyên thâm và tinh tế lém! em phải học hỏi chứ! bâng khuâng! Affraid
em kết nhất Đà LẠt. Đà lạt đẹp. em thích được ở đây lâu lâu hơn một chút. hehe, không khí ở xứ sở sương mù lành lạnh. thuần khiết. => ĐÃ! chắc phải kiếm chồng ở đây quá ! hehe, em đùa đấy! nhưng bác nào bít anh nào hiền hiền khờ khờ ở Đà Lạt thì rỉ tai em hay với nhá! hihi. hum sau nhìu time hơn em sẽ 8 típ.
hichic, nhớ lắm xe 2 ui!

Được sửa bởi anh.maria ngày Mon Sep 06, 2010 5:20 pm; sửa lần 1. (Reason for editing : font)
anh.maria
anh.maria

bâng khuâng! Empty thu pan hoi cua khan gia xem dai.

Bài gửi  cross fire 2050 Sun Sep 19, 2010 10:39 pm

mo mong wa vit oi! da lat lam gi con thang con trai nao ngoc hon e nua dau!kaka Embarassed cyclops

cross fire 2050

bâng khuâng! Empty làm sao ko còn ai khờ khờ chứ!?

Bài gửi  anh.maria Wed Sep 22, 2010 7:22 pm

anh thì bít j hả kái đồ to xác kia. Ko là thành viên của xe tui thì làm sao bít được xe tui đáng iu cỡ nào chứ ! xe tui có bạn BIỂn_pro nè! xe mấy người làm j có!hehe. còn tui mơ mộng hay không là chuỵn của cuộc đời tui, ko cần đồ to xác mấy người lo. haha, lâu ngày tu thân tích đức nay chửi người lại thấy sướng quá. hehe Laughing Twisted Evil Wink Smile
anh.maria
anh.maria

bâng khuâng! Empty Re: bâng khuâng!

Bài gửi  cross fire 2050 Wed Sep 22, 2010 11:09 pm

khoe rui ha nhoc? tuog e die rui chu.
we,we chua chac ai to xac hon ai nha! than hih gay go om yeu nay so voi nhiu nguoi van con kem xa nha!! xe v thi dag iu roi! vi tri so 1 chac la u roi! mo cug hop ly chut chu!ko thi chuyen thah mad roi! dug noi la DALAT ma tim khap nuoc Viet, ca QUA DAT nay lam gi con ah nao kho, ngoc ngech, ngo ngech, ngu nge^ hon V nua thi mih di bag dau! kaka Shocked Shocked Smile Laughing
nguoi ta tic duc thi thah tien phat, con ai kia tic duc sao lai vua peh quag quai the kia!
u ko pai v roi, la ngog dug hon! kap nguoi ghe wa! cuoi nhiu vao, rug het rag di! kaka.

cross fire 2050

bâng khuâng! Empty Hành trình

Bài gửi  love Thu Jan 06, 2011 10:30 pm

Nhờ đi thế này mà biết được bao bí mật,... Có thể tống khối tiền luôn.
Đặc biệt là show hình của thầy Mr. Bảo.
Chắc thầy cũng chưa bít đâu.
Còn bâng khuâng.
không thấy, chỉ tìm được một nỗi lòng sống lại khi chứng kiến ở chứng tích sơn mỹ.
love
love

Bài gửi  quoc binh Fri Jan 07, 2011 10:29 am

oh.

Được sửa bởi quoc binh ngày Sun Jan 09, 2011 4:37 pm; sửa lần 1.
quoc binh
quoc binh

bâng khuâng! Empty Firstly

Bài gửi  love Sat Jan 08, 2011 11:16 am

Nhưng trước tiên xin mời bạn đổi cái avatar đi, thấy gớm mà bạn không được phép ghi từ này, nhìn thấy khó ..... Khó ưa...
love
love

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics