(~WELCOME TO DHKD4~)
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Chào tạm biệt...!

3 posters

Go down

Chào tạm biệt...! Empty Chào tạm biệt...!

Bài gửi  Thuy Dang Wed Nov 18, 2009 10:35 pm

Hôm nay mình đã xin người đó một điều. Đừng bao giờ liên lac hay gặp mình nữa. Có đúng không...?.Liệu mình có chịu nổi không...?.Đó là người lúc nào cũng bên cạnh mình, mọi lúc, mọi nơi, là người luôn chia sẻ và hiểu mình nhất. là người đã ở bên mình 3 năm rồi, 3 năm rồi nhưng cũng chỉ xem mình là cô em gái đáng thương thôi. Thật vậy sao? mình không muốn tin và cũng đã không tin, nhưng em gái thì cũng chỉ đứng sau người yêu thôi, đôi khi lại là rào chắn của tình yêu đó nữa...Mỗi khi người đó quan tâm, lo lắng cho mình đâu biết rằng sau niềm vui ban đầu là một nỗi buồn không bao giờ nguôi. Mình không muốn vì tình yêu đơn phương này mà đánh mất một tình bạn cao đẹp. Thôi thì... "Chào tạm biệt...!"_ tin nhắn cuối cùng tôi gởi đến người tôi mến. Chào tạm biệt...!
Thuy Dang
Thuy Dang

Chào tạm biệt...! Empty Duy hieu ma

Bài gửi  Admin Fri Nov 20, 2009 10:43 am

t ơi hãy cố lên nha
Admin
Admin
Admin

https://dhkd4.forum-viet.net

Chào tạm biệt...! Empty hiểu...?

Bài gửi  Thuy Dang Fri Nov 20, 2009 12:03 pm

tui viết chơi thôi, hiểu gì mà hiểu...! hehe
Thuy Dang
Thuy Dang

Chào tạm biệt...! Empty Khó hiểu!

Bài gửi  love Fri Nov 20, 2009 9:47 pm

Mình thì không hỉu nổi tại sao lại bắt mình ko liên lạc, cái lòng tự trọng của mình bị tổn thuơng và biến mất trước mặt họ khi họ mắng. Những lời thật khó để nghe và thật khó hơn để chấp nhận. Đã tự lừa dối rằng đó chỉ là một chút nóng jan.... Và cho tới khi mình biết rằng mình đã sai, họ đã quên mất mình rùi.. thấy lòng khó chịu quá, nhưng biết làm sao đây, mình cũng chỉ im lặng và đi. Lần cuối đó đã làm mình thực sự tổn thương, mình đã chấp nhận cái sự thật ấy và h mình sẽ sống tốt hơn. Mình ngĩ thế^^
love
love

Chào tạm biệt...! Empty Re: Chào tạm biệt...!

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics